Mô tả sản phẩm
Switch công nghiệp Cisco IE-3200-8T2S-E là thiết bị mạng Layer 2 được thiết kế dành riêng cho môi trường khắc nghiệt và ứng dụng IoT. Với khả năng xử lý mạnh mẽ, cấu hình linh hoạt và tính năng bảo mật tối ưu, IE-3200 đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu trong sản xuất tự động hóa, năng lượng, giao thông và hạ tầng công nghiệp.

Đặc điểm nổi bật
- Số cổng mạng: Tổng cộng 10 cổng, gồm 8 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps và 2 cổng SFP 100/1000 Mbps, hỗ trợ kết nối tốc độ cao
- Forwarding rate đạt tốc độ đường truyền cho mọi kích thước gói tin, đảm bảo hiệu suất mạng tối ưu
- Bộ nhớ mạnh mẽ: DRAM 2 GB, Flash 1.5 GB và khe cắm thẻ SD hỗ trợ 4 GB hoặc 16 GB
- Hỗ trợ Jumbo Frame lên đến 8996 bytes, phù hợp cho các ứng dụng truyền dữ liệu lớn
- Khả năng bảo mật cao: hỗ trợ 3.000 Access Control Entries (ACL), bao gồm PACL, VACL, và RACL
- Quản lý mạng linh hoạt: hỗ trợ 256 VLAN, 128 phiên STP, và 1.000 nhóm IGMP multicast
- Cổng giao tiếp đa dạng: gồm 1 RS-232 (RJ-45), 1 USB Mini Type B, và lưu trữ qua USB hoặc SD Card
- Nguồn cấp điện độc lập: 2 nguồn DC, tăng tính dự phòng
- Tích hợp cảnh báo thông minh: 2 input, 1 output alarm, tăng khả năng giám sát thiết bị
- Thiết kế nhỏ gọn và công nghiệp: kích thước 15.2 cm x 9.1 cm x 13.5 cm, trọng lượng 1.7 kg, hỗ trợ gắn DIN rail linh hoạt
Xem thêm
Rút gọn
Thông số kỹ thuật
| Descriptions | IE-3200-8T2S-E |
| Total ports | 10 |
| 10/100/1000 RJ45 Copper ports | 8 |
| 100/1000 SFP ports | 2 |
| Software license (Default) | Network Essentials |
| Hardware specification | |
| PoE power budget | Not applicable |
| Removable storage | USB,SD card |
| Alarms | 2 alarms in, 1 alarm out |
| Console ports | 1 RS-232 (via RJ-45), 1 USB Mini Type B |
| Power inputs | Dual DC power inputs |
| Physical specifications | Cisco IE-3200-8T2S-E |
| Dimensions (H x W x D) | 6 in. X 3.6 in. X 5.3 in. 15.2 cm. x 9.1 cm. x 13.5 cm |
| Weight | 3.8 lbs 1.7 kg |
| Mounting | DIN rail |
| Features | Cisco IE-3200-8T2S-E |
| Forwarding rate | Line rate for all ports and all packet sizes |
| Number of queues | 8 |
| Unicast MAC addresses | 8K |
| Internet Group Management Protocol (IGMP) multicast groups | 1K |
| No. of VLANs | 256 |
| Spanning Tree Protocol (STP) instances | 128 |
| Access Control Entries (PACL/VACL/RACL) | 3K |
| DRAM | 2 GB |
| Flash (User Accessible) | 1.5 GB |
| SD card capacity1 | 4 GB, 16 GB |
| Jumbo Frames | 8996 bytes |
| Compliance specifications | |
| Industrial Automation Control System | IEC 62443-4-1 IEC 62443-4-2 |
| Electromagnetic emissions | FCC 47 CFR Part 15 subpart B Class A EN 55032/CISPR 32 Class A VCCI Class A AS/NZS CISPR 32 Class A CISPR 11 Class A ICES 003 Class A CNS 13438 Class A KN 32 Class A EN 300 386 |
| Electromagnetic immunity | CISPR 24 EN 55024 KN 35 EN 61000-4-2 Electro Static Discharge (air – 15kV, contact – 8kV) EN 61000-4-3 Radiated RF (10V/m UTP, 20V/m STP) EN 61000-4-4 Electromagnetic Fast Transients (4kV) EN 61000-4-5 Surge (2KV/1KV Power, 4KV STP) EN 61000-4-6 Conducted RF (10Vrms UTP) EN 61000-4-10 Damped Oscillatory Magnetic Field (100 A/m) EN 61000-4-16 Conducted CM Disturbances (30V, Cont/300V, 1 sec) EN 61000-4-17 Ripple Immunity DC Power (10%) EN 61000-4-18 Damped Oscillatory Wave (2.5kV, 1MHz) EN-61000-4-29 DC Voltage Dips and interruptions EN 61000-4-8 Power Frequency Magnetic Field (1000A/m) |
| Industry standards | EN 61000-6-2 Industrial Immunity EN 61000-6-4 Industrial Emissions EN 61000-6-1 Light Industrial Immunity EN 61326-1 Measurement, Control and Laboratory Equipment IEEE 1613 Electric Power Stations Communications Networking EN/IEC 61850-3 Electric Substations Communications Networking ODVA Industrial EtherNet/IP NEMA TS 2-2016 AREMA C & S section 11, 19 IP30 |
| Marine I | DNC Certification according to class guideline DNV-CG-0339 Additional Standards: IEC 60945, IACS UR E10 Marine DNV GL – Ships; High speed and light craft |
| Safety standards and certifications | Information technology equipment: UL/CSA 60950-1, IEC 60950-1 CB with all country deviations UL/CSA 62368-1, IEC 62368-1 CB with all country deviations Industrial floor (control equipment): UL/CSA 61010-2-201 CB report and certificate to IEC/EN 61010-2-201 Hazardous locations: UL121201 (Class l, Div 2, groups A-D) CSA 213 (Class l, Div 2, groups A-D) UL/CSA 60079-0, -15 (Class l, Zone 2, Gc/IIC) IEC 60079-0, -15 IECEx test report (Class l, Zone 2, Gc/IIC) EN 60079-0, -15 ATEX certificate (Class l, Zone 2, Gc/IIC) Cabinet enclosure required |
| Operating environment | Operating temperature: -40°C to +70°C (40 LFM vented enclosure) -40°C to +60°C (sealed enclosure) -40°C to +75°C (Min. 200 LFM fan or blower-equipped enclosure) +85°C (type tested for 16 hours) Altitude: Up to 15,000 feet |
| Storage environment | Temperature: -40°C to +85°C Altitude: 15,000 feet IEC 60068-2-14 |
| Humidity | Relative humidity of 5% to 95% non-condensing IEC 60068-2-78 IEC 60068-2-30 |
| Shock and vibration | IEC 60068-2-27 (operational shock, 50G, 3ms, half sine) IEC 60068-2-27 (non-operational shock, 65-80G, 9ms, trapezoidal) MIL-STD-810, Method 514.4 IEC 60068-2-6 (vibration-sinusiodal, 5Hz-150Hz) |
| Corrosion | IEC 60068-2-52 (salt fog) IEC 60068-2-60 (flowing mixed gas) |
| Railway | EN50125-1: 2014 EN50125-3: 2003 EN50121-4 Railway – Signaling and Telecommunications Apparatus EN50155- Railway applications - Rolling stock |
| Warranty | Five-year limited hardware warranty on all IE3200 product IDs and all Industrial Ethernet (IE) power supplies. See more information under the Warranty section |
| Parameter | Cisco IE-3200-8T2S-E |
| Rated MTBF (hours) | 641.15 |
Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm IE-3200-8T2S-E Catalyst IE3200 w/ 8 GE Copper and 2 GE SFP
Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất
Đánh giá
của bạn
Điểm
5/5 trên
1
đánh giá
Xem thêm các bình luận khác
Ẩn bớt
Đang tải...
Sản phẩm cùng loại
Switch Cisco
Switch Meraki
Switch HPE Aruba
Switch Huawei
Switch Alcatel
Switch Extreme
Switch Juniper
Switch Fortinet
Switch Allied Telesis
Switch Unifi
Firewall FortiNet
Firewall Cisco
Firewall SonicWall
Firewall CheckPoint
Firewall WatchGuard
Firewall Meraki
Firewall PaloAlto
Firewall Sophos
Firewall Huawei
Router Cisco
Router Huawei
Router Juniper
Router HPE
Router Mikrotik
Wifi Cisco
Wifi Extreme
Wifi Meraki
Wifi Huawei
Wifi Alcatel
Wifi Fortinet
Wifi Aruba
Wifi Unifi
Module Cisco
Module Fortinet
Module Mikrotik
Server Dell
Server HPE
NAS Synology
NAS Qnap
Microsoft Software
Kaspersky License
Zoom License
Video Conference
Bộ lưu điện UPS
Tủ Rack
Cáp quang
Cáp mạng